Farashin Gasa don Swivel Locking Industrial PU Castor

Takaitaccen Bayani:


  • Min. Oda::Guda 500
  • Port::Guangzhou, China
  • Ƙarfin Ƙarfafawa::1000000pcs kowane wata
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi::T/T
  • Nau'i::Dabarun Juyawa
  • Kayan Wuta:: PU
  • Birki::Ba tare da birki ba
  • Nau'in Ƙarfafawa::Ciwon Kwallo
  • Maganin Sama::Zinc Plated
  • Marka::Globe
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ayyukanmu na har abada sune halayen "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, amincewa da farko da kuma gudanar da ci-gaba" don Kasuwancin Kasuwanci don Swivel Locking Industrial PU Castor, Tare da amfani da sarrafa masana'antu, kamfanin ya kasance mai himma ga tallafawa abokan ciniki don zama jagoran kasuwa a cikin masana'antu daban-daban.
    Burinmu na har abada shine halin "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, amincewa da farko da gudanarwa na ci gaba" donChina Heavy Duty Caster da Swivel Plate tare da Caster Birki, Ɗaukar ainihin manufar "zama mai alhakin". Za mu sake tattarawa a kan al'umma don samar da mafita mai inganci da kyakkyawan sabis. Za mu himmatu don shiga cikin gasa ta ƙasa da ƙasa don zama mai kera wannan samfurin ajin farko a duniya.

    Bayani:

    bayyanawa Girman dabaran: 75X32mm; 90x32mm; 100X32mm; 125 x 32 mm
    Dabaran abu: PU tattake, PP core
    Yawan aiki: 80kgs; 85kg; 90kg; 100kgs
    Zinc plated, Ƙwallon ƙwallon ƙafa ɗaya
    Babban farantin karfe: 94X67mm
    Ramin Bolt: 73X45mm
    Girman rami diamita: 9mm
    Nau'in caster: swivel, kafaffen, swivel w / dual birki da swivel w / gefe birki, threaded kara, threaded kara w / dual birki, threaded kara w / gefe birki, aron kusa rami w / dual birki, angwaye rami w / gefe birki
    Sharuɗɗan biyan kuɗi TT, 30% don ajiyar samarwa, 70% ma'auni ya kamata a biya kafin jigilar kaya
    Cikakkun bayanai Kunshin: 40/35/30/20 inji mai kwakwalwa/CTN
    Girman Karton: 32.5X25X30cm ko 34X34X28cm

    Amfanin samfuranmu:

    1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.

    2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.

    3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.

    4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.

    5. OEM umarni suna maraba.

    6. Gaggauta bayarwa.

    7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.

    gabatarwar kamfani

    Tuntube Mu A Yau

    Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu. A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.

    75mm-100mm-125mm-Swivel-PU-Trolley-Caster-Wheel-tare da-Zare-Stem-Brake-Wheel-Castor (2)

    Gwaji:

    75mm-100mm-125mm-Swivel-PU-Trolley-Caster-Wheel-tare da-Zare-Stem-Brake-Wheel-Castor (3)

    Taron bita:

    Kayan abu

    Dangane da kayan, za a iya raba casters zuwa nau'ikan masu zuwa: polyurethane, simintin ƙarfe da simintin ƙarfe, ƙafafun nitrile roba (NBR), roba na nitrile, ƙafafun roba na halitta, ƙafafun roba na silicon fluorine, ƙafafun roba neoprene, ƙafafun butyl rubber rubber, silicone roba (SILICOME), EPDM roba ƙafafun (EPN), hydrogenated roba ƙafafun (EPN), fluorine wheels (HNBR), polyurethane roba ƙafafun, roba da robobi, PU roba ƙafafun, poly 4 Fluoroethylene roba ƙafafun (PTFE sarrafa sassa), nailan gears, polyoxymethylene (POM) roba ƙafafun, PEEK roba ƙafafun, PA66 gears.

     

    Ayyukanmu na har abada sune halayen "lalle kasuwa, la'akari da al'ada, kula da kimiyya" da ka'idar "ingancin asali, amincewa da farko da kuma gudanar da ci-gaba" don Kasuwancin Kasuwanci don Swivel Locking Industrial PU Castor, Tare da amfani da sarrafa masana'antu, kamfanin ya kasance mai himma ga tallafawa abokan ciniki don zama jagoran kasuwa a cikin masana'antu daban-daban.
    Farashin gasa donChina Heavy Duty Caster da Swivel Plate tare da Caster Birki, Ɗaukar ainihin manufar "zama mai alhakin". Za mu sake tattarawa a kan al'umma don samar da mafita mai inganci da kyakkyawan sabis. Za mu himmatu don shiga cikin gasa ta ƙasa da ƙasa don zama mai kera wannan samfurin ajin farko a duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana