da
1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.
2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.
3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.
4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.
5. OEM umarni suna maraba.
6. Gaggauta bayarwa.
7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.
Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu.A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.
Gwaji
Taron bita
Menene zan yi lokacin da simintin masana'antu suka lalace ko fashe?A lokacin da nake fita ziyartar kwastomomi, na sadu da wani abokin ciniki wanda ke yin injuna da kayan aiki.Ya shaida min cewa sun yi amfani da simintin siminti na masana'antu a baya, kuma yawan fashe-fashen tayoyin caster sun faru a lokacin amfani da wadannan ƙafafun.Babu wata hanya.Yi amfani, babu wata hanya ta siyan sabon tsari daga baya.Bayan jin wannan batu, na sami cikakken fahimtar amfani da shi, da kuma ma'auni na bangarori daban-daban na wannan simintin masana'antu, da kuma halin da ake ciki na wannan kamfani.Sai kawai na gane cewa simintin masana'antu ba zai iya cika buƙatun ba yayin da yake gudana tare da kaya.Saboda na'urar abokin ciniki nau'in nau'in motsi ne da yawa, yana da saurin lalacewa ko fashe da zarar lokacin tuƙi mai ɗaukar nauyi ya yi tsayi da yawa.
Gabaɗaya, idan masana'antar simintin masana'antu da abokan ciniki ke amfani da su galibi suna motsawa da turawa, to za mu yi samfurin simintin masana'antu da aka samar don gwajin tafiya mai ɗaukar nauyi kafin barin masana'anta, ko kuma idan abokin ciniki yana da buƙatu na musamman, za mu gudanar da gwaje-gwajen dangi. .Don hana samfuran da ba su da lahani da haɓaka ingancin simintin masana'antu, yana da matukar mahimmanci ga masana'antar simintin masana'antu don bincika ingancin samfurin.Lokacin da simintin masana'antu ya lalace ko fashe, binciken ingancin samfur ya kamata a ƙarfafa.
Gwajin juriya na abrasion na simintin masana'antu ƙarƙashin kaya:
1. Manufar gwaji: gwada ko simintin masana'antu da aka samar sun cika buƙatun kuma tabbatar da ingancin samfur.
2. Yanayin zafin jiki: babu buƙatun muhalli na musamman, yanayin cikin gida na yau da kullun yana da kyau.
3. Gwaji kayan aiki: Caster Multi-aikin gwajin inji.
4. Tsawon matakan tafiya: ƙafafu masu laushi sune 3% na diamita na ƙafar ƙafa, ƙafafu masu wuya ba su da, matsalolin da ƙafafun suna a kusurwar 45 °, kuma an sanya shinge biyu a madadin.
5. Lokaci na gwaji: Samfurin da aka gama bayan motar guda ɗaya ta yi sanyi gabaɗaya bayan yin gyare-gyaren allura, kuma an ɓata maƙallan kuma an haɗa su.
6. Taurin Tauri: TPU (85A-100A), TPE/TPR (65A-90A)
7. Matsayin gwaji: Yawancin aiwatarwa bisa ga daidaitattun buƙatun abokin ciniki.
8. Duk samfuran da aka ba da izini a cikin samarwa na al'ada za a ɗora su a cikin 1.2 sau da yawa na al'ada ƙarfin aiki kuma suna ci gaba da gudana har tsawon sa'o'i 5;za a gwada gwajin kayan da ke shigowa a cikin sau 1.2 na ƙarfin nauyi na yau da kullun kuma yana ci gaba da gudana har tsawon sa'o'i 8, kuma tayoyin ba za su sami fashewa ba, ɓarna da lalacewa ta gida;Duk sassan simintin masana'antu sun cancanta ba tare da lahani mara kyau ko nakasu na dindindin wanda ke shafar amfani ba.Hannun hannu (hannun hannu) yana jujjuyawa akai-akai, ba tare da sako-sako da matsi ba.
Akwai fa'idodi da yawa na simintin masana'antu gwajin tafiya mai ɗaukar nauyi.Zai iya gano rayuwar sabis na wannan simintin a cikin yanayin aiki na dogon lokaci.A cikin tsarin samarwa iri ɗaya, za a iya gwada simintin masana'antu da kayan aiki daban-daban za a iya gwadawa da kwatanta su, kuma ana iya bambanta ingancin kayan simintin.Kuma mara kyau.A halin da ake ciki da ake samun riba a halin yanzu, don rage farashin nasu, wasu masana'antun masana'antu suna amfani da kayan da aka sake sarrafa su (wasu kayan da aka sake fa'ida an sake yin su sau da yawa, tare da rashin ƙarfi da kuma cire haɗin gwiwa cikin sauƙi).Akwai burrs da yawa, kuma mafi bambance-bambancen shine rashin gaskiya, launi mara kyau, ƙarancin elasticity, rashin ƙarancin zafin jiki, da sauƙin karya.Don haka, waɗannan abubuwan na iya haifar da gaba ɗaya aikin simintin masana'antu ya lalace.A matsayinsu na masu saye da masu siye, ya kamata su karfafa wayar da kan su ta wannan fanni don kare hakkinsu da bukatunsu.