Babban Aikin Masana'antu Swivel/Rigid/Birke Iron Core PU/Cast Iron Roller Castors - EH4 SERIES

Takaitaccen Bayani:

- Taka: Super polyurethane, Iron core polyurethane, Phenolic, Cast baƙin ƙarfe, V-Groove jefa baƙin ƙarfe.

- Bearing: Roller bearing

- Girman: 4 ", 5", 6", 8"

- Nisa Daban: 50mm

- Nau'in Juyawa: Swivel/Rgid

- Kulle: Tare da / Ba tare da birki ba

- Iyakar nauyi: 280/290/350/360/410/420/430kgs

- Zaɓuɓɓukan Shigarwa: Nau'in farantin saman

- Launuka Akwai: Ja, launin toka

- Aikace-aikace: Kayan Kayan Abinci, Injin Gwaji, Siyayya / trolley a cikin babban kasuwa, keken kaya na filin jirgin sama, keken littafin laburare, keken asibiti, wuraren trolley, kayan aikin gida da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Amfanin samfuranmu:

1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.

2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.

3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.

4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.

5. OEM umarni suna maraba.

6. Gaggauta bayarwa.

7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.

gabatarwar kamfani

Tuntube Mu A Yau

Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu. A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.

75mm-100mm-125mm-Swivel-PU-Trolley-Caster-Wheel-tare da-Zare-Stem-Brake-Wheel-Castor (2)

Gwaji

75mm-100mm-125mm-Swivel-PU-Trolley-Caster-Wheel-tare da-Zare-Stem-Brake-Wheel-Castor (3)

Taron bita

Yadda ake zabar siminti masu nauyi don manyan motoci

1. Bukatun zafin jiki

Tsananin sanyi da zafi na iya haifar da matsala ga ƙafafu da yawa. Don manyan motocin pallet na hannu, yana da kyau a zaɓi simintin ƙarfe masu nauyi waɗanda suka dace da yanayin zafi.

2. amfani da wurare

Zaɓi kayan dabaran da suka dace daidai da ainihin yanayin aiki na dabaran duniya mai nauyi mai nauyi:

  • Don amfani a ƙasa maras kyau, roba, polyurethane ko manyan ƙafafun roba na roba ya kamata su kasance masu juriya ga lalacewa da ƙarfi.
  • Lokacin aiki a ƙarƙashin maɗaukaki ko ƙananan zafin jiki na musamman, ko yanayin aiki yana da babban bambancin zafin jiki, ya kamata ka zaɓi ƙafafun ƙarfe ko ƙafafun zafi na musamman.
  • Inda ake buƙata don hana tara wutar lantarki, yana da kyau a yi amfani da dabaran anti-static na musamman, ko dabaran ƙarfe (idan ƙasa ba ta buƙatar kariya).
  • Lokacin da yawancin kafofin watsa labaru masu lalata a cikin yanayin aiki, ƙafafun da ke da juriya mai kyau ya kamata a zaba daidai. Dangane da buƙatun yanayin amfani don daidaitawa na ƙafafun duniya masu nauyi, zaɓi samfurin da ya fi dacewa.

3. Ƙarfin ɗauka

Ƙayyade ƙarfin ɗaukar nauyi na dabaran duniya mai nauyi guda ɗaya bisa ga nauyin ƙira. Ƙarfin ɗaukar nauyi na ƙafafun duniya masu nauyi shine mafi mahimmanci kuma mahimmancin buƙatu don ƙafafun, kuma ya kamata a bar wani tazara mai aminci.

4. juyi juyi

  • Ƙwararren ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa yana gudana cikin sauƙi da sauƙi, musamman dacewa da kayan aiki masu mahimmanci da yanayi mai natsuwa.
  • Bayar da abubuwan da aka yi da robobin injiniyan DuPont masu inganci an daidaita su da yawa zuwa kafofin watsa labarai masu lalata daban-daban.
  • Gilashin nadi na allura da aka yi da kyau har yanzu suna da daɗi a ƙarƙashin matsin lamba.
  • Don kare kyakkyawan bene, da fatan za a yi amfani da roba mai laushi, polyurethane da babban roba mai nauyi mai nauyi.
  • Domin kaucewa barin alamomin dabaran da ba su da kyau a ƙasa, da fatan za a zaɓi ƙafafu masu nauyi na musamman na launin toka, ƙafafun polyurethane, manyan ƙafafun roba na roba da sauran ƙafafun ba tare da alamun dabaran ba.

5. sauran

Dangane da buƙatu na musamman daban-daban, ana iya zaɓar na'urorin haɗi masu dacewa. Fale-falen buraka na hydraulic na hannu, irin su hulunan ƙura, zoben rufewa da hulunan hana rufewa, na iya kiyaye sassan jujjuyawar simintin tsabtace, hana haɗar zaruruwa daban-daban, da sanya manyan simintin ƙarfe su kasance masu sassauƙa don amfani na dogon lokaci; Na'urorin birki guda ɗaya da biyu na iya hana juyawa da tuƙi na manyan simintin ƙarfe, ba ku damar tsayawa a kowane matsayi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana