da
1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.
2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.
3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.
4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.
5. OEM umarni suna maraba.
6. Gaggauta bayarwa.
7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.
Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu.A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.
Gwaji:
Taron bita:
Tare da faɗuwar aikace-aikacen casters, mutane suna ƙara mai da hankali kan kariyar su a masana'antu daban-daban.Daga cikin su, casters sun taka rawar gani sosai a cikin aiwatar da aikace-aikacen injin tsabtace masana'antu, kuma matsaloli da yawa sun bayyana a cikin wannan tsari.Anan, Globe Caster zai gaya muku yadda ake kare simintin tsabtace injin masana'antu.
Injin tsabtace masana'antu nau'in kayan aikin daidaitawa ne ko tsaftacewa da aka saba amfani da su a masana'antu.Aikace-aikacen casters yana sa ya fi dacewa don amfani.Duk da haka, duk masu amfani da suka sayi injin tsabtace masana'antu za su fuskanci irin wannan yanayin, wato, injin tsabtace masana'antu ba a karye ba, amma simintin ya karye.Wannan ya faru ne saboda ganga na injin tsabtace masana'antu da ƙarfe ne, kuma gangunan suna da nauyi sosai, wanda ke sa masu simintin ba su iya ɗaukar nauyi kuma a ƙarshe kawai suna karyawa.
Don haka, simintin da aka yi amfani da shi yana buƙatar daidaitawa, kuma sashin dole ne ya sami isasshen ƙarfi don tallafawa gabaɗayan injin tsabtace masana'antu.Wani abu da ya kamata a lura shi ne cewa simintin gyare-gyare dole ne su kasance a cikin layi madaidaiciya tare da axle.Yin fiye da kima zai haifar da lahani ga simintin tsabtace injin masana'antu, don haka ana buƙatar ƙwanƙwasa ƙwaya a cikin lokaci, kuma ana buƙatar yin bincike sau ɗaya a mako don tabbatar da tasirin mai na simintin tsabtace injin masana'antu.
Idan kowa zai iya mai da hankali ga abubuwan da ke sama kuma ya ɗauki matakan da suka dace don kare masu simintin, na yi imanin cewa za a tsawaita aikin ƙwanƙwasa yadda ya kamata, kuma za a sami matsala kaɗan tare da lalacewar simintin da ke shafar aikin al'ada.