Don ba ku dacewa da haɓaka kasuwancinmu, muna kuma da masu dubawa a cikin QC Team kuma muna tabbatar muku mafi kyawun sabis ɗinmu da samfuranmu don Jagoran Manufacturer don 3 Inch Mc Nylon Wheel Low Profile Swivel Casters, Yaya za ku fara babban kasuwancin ku tare da kamfaninmu? An shirya mu, mun cancanta kuma mun cika da alfahari. Bari mu fara sabon kasuwancin mu da sabon igiyar ruwa.
Domin ba ku dacewa da haɓaka kasuwancinmu, muna kuma da masu dubawa a cikin QC Team kuma muna tabbatar muku mafi kyawun sabis da samfuranmu donCaster Low Profile Caster da Ƙananan Caster, Abokin ciniki gamsuwa shine burin mu na farko. Manufarmu ita ce mu bi ingantacciyar inganci, da samun ci gaba mai dorewa. Muna maraba da ku da ku ci gaba hannu da hannu tare da mu, da gina makoma mai albarka tare.
bayyanawa | Girman dabaran: 75X32mm; 90x32mm; 100X32mm; 125 x 32 mm |
Dabaran abu: PU tattake, PP core | |
Yawan aiki: 80kgs; 85kg; 90kg; 100kgs | |
Zinc plated, Ƙwallon ƙwallon ƙafa ɗaya | |
Babban farantin karfe: 94X67mm | |
Ramin Bolt: 73X45mm | |
Girman rami diamita: 9mm | |
Nau'in caster: swivel, kafaffen, swivel w / dual birki da swivel w / gefe birki, threaded kara, threaded kara w / dual birki, threaded kara w / gefe birki, aron kusa rami w / dual birki, angwaye rami w / gefe birki | |
Sharuɗɗan biyan kuɗi | TT, 30% don ajiyar samarwa, 70% ma'auni ya kamata a biya kafin jigilar kaya |
Cikakkun bayanai | Kunshin: 40/35/30/20 inji mai kwakwalwa/CTN |
Girman Karton: 32.5X25X30cm ko 34X34X28cm |
1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.
2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.
3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.
4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.
5. OEM umarni suna maraba.
6. Gaggauta bayarwa.
7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.
Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu. A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.
Gwaji:
Taron bita:
Dangane da kayan, za a iya raba casters zuwa nau'ikan masu zuwa: polyurethane, simintin ƙarfe da simintin ƙarfe, ƙafafun nitrile roba (NBR), roba na nitrile, ƙafafun roba na halitta, ƙafafun silicon fluorine, ƙafafun roba neoprene, ƙafafun butyl roba roba, silicone roba (SILICOME), EPDM roba ƙafafun (EPN), hydrogenated roba wheels (EPN), fluorine wheels (HNBR), polyurethane roba ƙafafun, roba da robobi, PU roba ƙafafun, poly 4 Fluoroethylene roba ƙafafun (PTFE sarrafa sassa), nailan gears, polyoxymethylene (POM) roba ƙafafun, PEEK roba ƙafafun, PA66 gears.
Don ba ku dacewa da haɓaka kasuwancinmu, muna kuma da masu dubawa a cikin QC Team kuma muna tabbatar muku mafi kyawun sabis ɗinmu da samfuranmu don Jagoran Manufacturer don 3 Inch Mc Nylon Wheel Low Profile Swivel Casters, Yaya za ku fara babban kasuwancin ku tare da kamfaninmu? An shirya mu, mun cancanta kuma mun cika da alfahari. Bari mu fara sabon kasuwancin mu da sabon igiyar ruwa.
Jagoran Manufacturer donCaster Low Profile Caster da Ƙananan Caster, Abokin ciniki gamsuwa shine burin mu na farko. Manufarmu ita ce mu bi ingantacciyar inganci, da samun ci gaba mai dorewa. Muna maraba da ku da ku ci gaba hannu da hannu tare da mu, da gina makoma mai albarka tare.