Yadda za a zabi madaidaicin mariƙin simintin

1. Load nacastorya kamata a fara la'akari da zaɓin. Alal misali, don surpermaket, makaranta, asibiti, ofis da otel inda yanayin bene yana da kyau kuma mai santsi kuma kayan da aka ɗauka yana da sauƙi (nauyin kowane simintin 10-140 kg), mariƙin simintin lantarki wanda aka yi da takardar karfe na bakin ciki (2-4mm) bayan hatimi zai zama zabi mai kyau. Irin wannan mariƙin mai nauyi ne mai sauƙi, mai sassauƙan-aiki, bebe kuma kyakkyawa kuma an rarraba shi cikin ƙwallon duplex da ƙwallon simplex bisa ga tsarin ƙwallaye. Ana ba da shawarar nau'in ƙwallon Duplex don yawan motsi ko sufuri.

30-130-230-430-3

 

 

2.As ga ma'aikata da sito, inda kaya handling ne sosai m da kaya ne nauyi (load a kan kowanecastor ne 280-420kg), Duplex ball castor mariƙin mahaukaci na kauri karfe farantin (5-6mm) bayan stamping, zafi mutu da waldi zai zama dace zabi.

72-172-572-272-4

 

 

3. Dangane da masana'anta, aikin mota da injina inda ake sarrafa kaya masu nauyi. castormariƙin da aka yi da farantin karfe mai kauri (8-12mm) bayan yankewa da waldawa ya kamata a zaɓa saboda nauyi mai nauyi da nisa mai nisa a cikin shuka (nauyin kowane simintin 350-2000kg) .

 

95-195-295-3


Lokacin aikawa: Oktoba-15-2022