Shin PU caster ko roba castor mafi alhẽri ga masana'antu ajiya tara?

Lokacin zabar kayan da ake amfani da simintin ajiya, PU (polyurethane) da roba kowannensu yana da fa'ida da rashin amfani, waɗanda ke buƙatar ƙaddara bisa ga yanayin amfani da buƙatun.

1. Halayen PU casters
1) Amfani:
A. Ƙarfin lalacewa mai ƙarfi: Kayan PU yana da tauri mai girma kuma ya dace da amfani mai yawa ko yanayin aiki mai nauyi (kamar ɗakunan ajiya da tarurruka). Tsawon rayuwar sa yawanci ya fi na roba.
B. Kyakkyawan ƙarfin ɗaukar nauyi: dace da ɗaukar nauyin ajiya mai nauyi (kamar ɗakunan masana'antu).
C. Juriya na Kemikal/Mai: Ba a sauƙaƙe ta hanyar mai ko kaushi ba, dace da muhalli kamar dakunan gwaje-gwaje da masana'antu.
D. Mafi kyawun tasirin rage amo: Ko da yake ba shiru kamar roba ba, ya fi shuru fiye da kayan aiki masu ƙarfi kamar nailan.
2) Nasara:
A. Rashin ƙarfi mara kyau: Tasirin ɗaukar girgiza na iya zama ƙasa da ƙasa a kan m saman kamar benayen siminti.
B. Ƙarƙashin zafin jiki: Sassauci na iya raguwa a cikin yanayin sanyi.
2. Halayen simintin roba
1) Amfani:
A. Shock sha da anti zamewa: The roba ne mai taushi da kuma dace da santsi saman kamar tayal da katako benaye, yadda ya kamata buffering vibrations da kuma kare ƙasa.
B. Kyakkyawan tasirin rage amo: dace da ofisoshi, gidaje, da sauran wuraren da ke buƙatar shiru.
C. Wide zafin jiki daidaitawa: kula da elasticity ko da a low yanayin zafi.
2) Nasara:
A. Rashin juriya mai rauni: Yin amfani da dogon lokaci akan m saman na iya haifar da lalacewa da tsagewa.
B. Sauƙi zuwa tsufa: Tsawon dogon lokaci ga maiko da hasken ultraviolet na iya haifar da fatattaka.
Dangane da ainihin buƙatu, PU yawanci ya fi dacewa a cikin yanayin masana'antu kuma roba ya fi dacewa da yanayin gida.


Lokacin aikawa: Jul-09-2025