1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.
2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.
3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.
4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.
5. OEM umarni suna maraba.
6. Gaggauta bayarwa.
7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.
Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu. A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.
Gwaji
Taron bita
1. Zabi siminti masu matsakaicin girma daga kayan laushi da tauri.
Yawancin ƙafafun sun haɗa da ƙafafun nailan, manyan ƙafafun polyurethane, ƙafafun polyurethane masu ƙarfi, ƙafafun roba mai ƙarfi mai ƙarfi, ƙafafun ƙarfe, ƙafafun famfo iska. Super polyurethane ƙafafun da ƙafafu na polyurethane masu ƙarfi na iya saduwa da bukatun ku ba tare da la'akari da ko suna tuki a ƙasa a cikin gida ko waje ba; Za a iya amfani da ƙafafun roba na roba mai ƙarfi ga otal-otal, kayan aikin likita, benaye, benayen katako, benayen tayal, da sauransu. Ana buƙatar tuƙi a ƙasa mai shiru da nutsuwa lokacin tafiya; ƙafafun nailan da ƙafafun baƙin ƙarfe sun dace da wuraren da ba daidai ba ko filayen ƙarfe a ƙasa; kuma famfunan iska sun dace da nauyi mai sauƙi da hanyoyi masu laushi da rashin daidaituwa.
2. Zaɓi matsakaicin simintin gyaran kafa daga sassauƙar juyawa.
Girman dabaran, mafi yawan ceton aiki, abin nadi na iya ɗaukar nauyi mai nauyi, kuma juriya ya fi girma yayin juyawa: dabaran an sanye shi da ƙananan ƙwallon ƙwallon ƙafa masu inganci (ƙarfe), wanda zai iya ɗaukar nauyi mai nauyi, kuma yana jujjuya sauƙi da sauƙi.
3. Zaɓi matsakaicin siminti daga yanayin zafi.
Tsananin sanyi da lokuttan zafin jiki suna da babban tasiri akan manyan simintin gyare-gyare. Ƙafafun polyurethane na iya jujjuya su da sassauƙa a ƙananan zafin jiki na ƙasa da 45 ° C, kuma ƙafafu masu tsayayya da zafin jiki suna iya juyawa da sauƙi a yanayin zafi na 275 ° C.