da
1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.
2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.
3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.
4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.
5. OEM umarni suna maraba.
6. Gaggauta bayarwa.
7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.
Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu.A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.
Gwaji
Taron bita
Kulawar yau da kullun na simintin likitanci yayi kama da na masana'antar simintin, amma kuma akwai wasu halayensa.Globe Caster mai zuwa zai gabatar da yadda ake gudanar da aikin kula da lafiyar yau da kullun:
1. Taimako frame da fasteners:
Nau'in farantin murabba'i: Tsara sukukuwa da goro, kuma duba ko walda ko farantin murabba'in sun lalace.Yin lodi ko tasiri zai sa farantin murabba'i da kwanon karfe su ci gaba da karkata zuwa gefe guda, wanda zai haifar da kifin kifin ya karkata akan simintin guda ɗaya kuma ya haifar da lalacewa da wuri ga simintin magani.
Nau'in dunƙule: Ƙarfafa goro kuma dunƙule yana da ƙarfi sosai don tabbatar da cewa ba'a lanƙwasa shingen hawa ba kuma filogin yana matsayi daidai.Lokacin shigar da simintin, ya kamata a yi amfani da ƙulle ƙwaya ko masu wanki masu sassautawa.Masu simintin gyaran kafa don tsawaita dunƙule dole ne su tabbatar da cewa an sanya dunƙule da ƙarfi a cikin akwati.
Likitan simintin gyaran fuska
2. Lubrication: Ƙara man shafawa a kowane wata shida a ƙarƙashin yanayin al'ada.Aiwatar da man shafawa a kwanon karfe, zoben rufewa da ɗaukar nauyi na iya rage rikice-rikice kuma ya sa jujjuya ta zama mafi sauƙi.
3. Casters: duban gani da sakar kayan aikin likitanci.Juyawa mara kyau na simintin gyaran kafa yana da alaƙa da ƙura, zaren, gashi da sauran tarkace.A sassauta goro don cire waɗannan tarkace sannan a sake ƙarfafa shi;idan simintin ya lalace kuma ya yi rauni, kuna buƙatar maye gurbin dabaran guda ɗaya don guje wa sa takalmi.
4. Idan na'urar tana da simintin simintin 4, dole ne ku bincika ko masu simintin 4 suna cikin jirgi ɗaya yayin aiki.Idan tattakin wasu simintin ya ƙare kuma jujjuyawar ba ta daidaita ba, ana buƙatar maye gurbin motar guda ɗaya ko gaba ɗaya.
A taƙaice, ana kuma raba masu simintin magani zuwa rukuni.Misali, masu simintin gado na likitanci da simintin kayan aikin likita ya kamata a duba akai-akai.Saboda ƙayyadaddun su, ba a ƙyale aikinmu ya zama marar hankali!