Swivel/Rigid Heavy Duty Biyu Mai ɗauke da Rubber Caster Wheel - EH3 SERIES

Takaitaccen Bayani:

- Tread: Nylon core high-class rubber, Nylon core super muting roba, Aluminum core roba

- cokali mai yatsa: Zinc plating

- Haɗawa: Ƙwallon ƙafa

- Girman: 4 ", 5", 6", 8"

- Nisa Daban: 50mm

- Nau'in Juyawa: Swivel/Rgid

- Kulle: Tare da / Ba tare da birki ba

- Iyakar kaya: 250/300/350/400kgs

- Zaɓuɓɓukan Shigarwa: Nau'in farantin saman

- Launuka Akwai: Baƙar fata, launin toka

- Aikace-aikace: Kayan Kayan Abinci, Injin Gwaji, Siyayya / trolley a cikin babban kasuwa, keken kaya na filin jirgin sama, keken littafin laburare, keken asibiti, wuraren trolley, kayan aikin gida da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Amfanin samfuranmu:

1. High quality kayan sayi tare da tsananin ingancin rajistan shiga.

2. Kowane samfurin an bincika sosai kafin shiryawa.

3. Mu masu sana'a ne masu sana'a fiye da shekaru 25.

4. Ana karɓar odar gwaji ko gaurayawan umarni.

5. OEM umarni suna maraba.

6. Gaggauta bayarwa.

7) Duk wani nau'in simintin gyaran kafa da ƙafafu ana iya tsara su.

Tuntube Mu A Yau

Mun karbi fasahar ci gaba, kayan aiki da kayan inganci don tabbatar da sassauci, dacewa da dorewa na samfuranmu. A cikin yanayi daban-daban, samfuranmu suna da lalacewa, karo, lalata sinadarai, juriya mai ƙarancin zafi, rashin bin hanya, kariyar bene da ƙarancin amo.

75mm-100mm-125mm-Swivel-PU-Trolley-Caster-Wheel-tare da-Zare-Stem-Brake-Wheel-Castor (2)

Gwaji

75mm-100mm-125mm-Swivel-PU-Trolley-Caster-Wheel-tare da-Zare-Stem-Brake-Wheel-Castor (3)

Taron bita

Globe Caster yana aiki tare da ku don fahimtar sirrin tsatsa

A cikin tsarin aikace-aikacen simintin, za mu ga cewa samfuran simintin guda ɗaya, wasu suna da sauƙin tsatsa, wasu suna da wahalar tsatsa. Me yasa wannan al'amari ya faru? Menene abubuwan da ke da alaƙa da tsatsa? Globe Caster yana nan don koyo game da sirrin tsatsa tare da kowa.

Ta hanyar gwaje-gwaje, mun gano cewa: ruwa da iskar oxygen sune dalilan da ke sa masu simintin su yi sauƙi don tsatsa. Ruwa kadai ba zai sa masu tsatsa su yi tsatsa ba. Sai lokacin da iskar oxygen da ke cikin iska ta narke a cikin ruwa, yanayin sinadarai tsakanin iskar oxygen da simintin ruwa a muhallin ruwa zai haifar da wani abu da ake kira oxide casters, wato tsatsa. . Tsatsawar caster abu ne mai launin ja-launin ruwan kasa. Ba shi da wahala kamar simintin gyare-gyare kuma yana iya faɗuwa cikin sauƙi. Bayan da simintin ya yi tsatsa gaba ɗaya, ana iya ƙara ƙara da sau 8. Idan ba'a cire tsatsar simintin ba, wannan tsatsa mai ɗorewa yana da sauƙin sha ruwa, kuma simin ɗin zai yi saurin yin tsatsa.

Ta wannan hanyar, za mu iya ɗaukar matakan da ya dace don hana masu simintin ƙarfe daga tsatsa. Masu yin simintin gyaran kafa a wuraren da ake jika sun fi yin tsatsa fiye da masu yin simintin gyaran kafa a busasshiyar wuri, domin masu yin simintin ruwa a wuraren da ake jika sun fi saurin cudanya da ruwa fiye da masu yin siminti a busasshiyar wuri. Abubuwan da aka zana ba su da sauƙi ga tsatsa saboda fentin yana da tasirin keɓe iska da ruwa.

Idan kuna son rage tsatsa na simintin gyaran kafa, zaku iya farawa daga ƙarshen gwajin kuma yanke ɗaya daga cikin yanayin tsatsa ba bisa ka'ida ba. Idan an yi fenti a kai, ana yanke hulɗar tsakanin simintin da iska. Lokacin da aka yi amfani da wasu kayayyakin simintin, kamar wuƙaƙen kicin, aka ajiye su a busasshiyar wuri, za a iya yanke hulɗar da ke tsakanin ƙafafun caster da ruwa, ta yadda za a hana samfuran simintin yin tsatsa.

gabatarwar kamfani

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana